കെവിൻ കേസിലെ പ്രതികളുമായി പോലീസ് തെളിവെടുപ്പ് നടത്തി.

കെ​​വി​​നെ​​യും അ​​നീ​​ഷി​​നെ​​യും മാ​​ന്നാ​​ന​​ത്തെ വീ​​ട്ടി​​ൽ​നി​​ന്നു രാ​​ത്രി​​യി​​ൽ ത​​ട്ടി​​കൊ​​ണ്ടുപോ​​യ സം​​ഭ​​വ​ങ്ങ​ൾ അ​തേ​പ​ടി ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ചാ​ണ് പോ​​ലീ​​സ് തെ​​ളി​​വെ​​ടു​​പ്പ് ന​​ട​​ത്തി​​യ​​ത്. അ​​ക്ര​​മസം​​ഭ​​വ​​ങ്ങ​​ൾ അ​​ര​​ങ്ങേ​​റി​​യ അ​​തേ​​സ​​മ​​യ​​ത്തുത​​ന്നെയാണ് പ്ര​​തി​​ക​​ളെ സ്ഥ​​ല​​ത്തെ​​ത്തി​​ച്ച​​ത്. കേ​​സി​​ൽ ഉ​​ൾ​​പ്പെ​​ട്ട മൂ​​ന്നു പ്ര​​തി​​ക​​ളു​​മാ​​യാ​​യി​രു​ന്നു തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ്. പു​​ല​​ർ​​ച്ചെ 1.30ന് ​​ഏ​​റ്റു​​മാ​​നൂ​​ർ സ്റ്റേ​​ഷ​​നി​​ൽ​നി​​ന്ന് പ്ര​​തി​​ക​​ളെ മാ​​ന്നാ​​നം പ​​ള്ളി​​ത്താ​​ഴെ​​യു​​ള്ള അ​​നീ​​ഷി​​ന്‍റെ വീ​​ടു വ​​രെ​​യെ​​ത്തി​​ച്ചു. സം​​ഘ​​ത്തി​​ലു​​ണ്ടാ​​യി​​രു​​ന്ന നി​​യാ​​സ്, ഫ​​സ​​ൽ, വി​​ഷ്ണു എ​​ന്നി​​വ​​രെ​​യാ​​ണു തെ​​ളി​​വെ​​ടു​​പ്പി​​നാ​​യി എ​​ത്തി​​ച്ച​​ത്. എ​​ന്നാ​​ൽ, വീ​​ടി​​നു​​ള്ളി​​ൽ പ്ര​​വേ​​ശി​​ച്ചി​​ല്ല. വീ​​ട്ടി​​ലേ​​ക്കു​​ള്ള വ​​ഴി, സം​​ഭ​​വ​​സ​​മ​​യ​​ത്തെ വെ​​ളി​​ച്ചം എ​​ന്നി​​വ​​യു​​ൾ​​പ്പെ​​ടെ​​യു​​ള്ള കാ​​ര്യ​​ങ്ങ​​ൾ പ​​രി​​ശോ​​ധി​​ച്ച​ ശേ​​ഷം പ്ര​​തി​​ക​​ളു​​മാ​​യി മ​​ട​​ങ്ങി. തു​​ട​​ർ​​ന്ന് പ്ര​​തി​​ക​​ൾ കോ​​ട്ട​​യ​​ത്തു​നി​​ന്നു തെ​ന്മ​ല​​യി​​ലേ​​ക്കു പോ​​യ വ​​ഴി​​യി​​ലൂ​​ടെ സ​​ഞ്ച​​രി​​ച്ചു തെ​ന്മ​ല ചാ​​ലി​​യേ​​ക്ക​​ര തോ​​ടി​​നു സ​​മീ​​പ​​മെ​​ത്തി. പ്ര​​തി​​ക​​ൾ ഉ​​പ​​യോ​​ഗി​​ച്ച​​തെ​​ന്നു ക​​രു​​തു​​ന്ന വാ​​ളു​​ക​​ൾ പ്ര​​തി വി​​ഷ്ണു​​വി​​ന്‍റെ പു​​ന​​ലൂ​​രി​​ലെ വീ​​ടി​​ന​​ടു​​ത്തുള്ള തോ​​ട്ടി​​ൽ​നി​​ന്നു ക​​ണ്ടെ​​ത്തി​​യ​​താ​​യി അ​​ന്വേ​​ഷ​​ണസം​​ഘം പ​​റ​​ഞ്ഞു. ഇ​​വ കേ​​സി​​ൽ നി​​ർ​​ണാ​​യ​​ക​​മാ​​കും. വി​​ഷ്ണു ത​​ന്നെ​​യാ​​ണു വാ​​ളു​​ക​​ൾ കാ​​ണി​​ച്ചു​​കൊ​​ടു​​ത്ത​​ത്. ത​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ പ​​ക്ക​​ൽ​​നി​​ന്നു കെ​​വി​​ൻ ര​​ക്ഷ​​പ്പെ​​ട്ടു​​വെ​​ന്ന മൊ​​ഴി തെ​​ളി​​വെ​​ടു​​പ്പി​​നി​​ട​​യി​​ലും പ്ര​​തി​​ക​​ൾ ആ​​വ​​ർ​​ത്തി​​ച്ചു. അ​​റ​​സ്റ്റി​​ലാ​​യ പ്ര​​തി​​ക​​ളി​​ൽ ഒ​​ന്നാം പ്ര​​തി​​യും നീ​​നു​​വി​​ന്‍റെ സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​നു​​മാ​​യ ഷാ​​നു പി. ​​ചാ​​ക്കോ, പി​​താ​​വ് ചാ​​ക്കോ എ​​ന്നി​​വ​​രെ തെ​​ളി​​വെ​​ടു​​പ്പി​​നാ​​യി കൊ​​ണ്ടു​​പോ​​യി​​ല്ല. അ​​നീ​​ഷി​​ന്‍റെ വീ​​ട്ടി​​ൽ​നി​​ന്നു ഫോ​​റ​​ൻ​​സി​​ക് വി​ഭാ​ഗം പി​​റ്റേ​​ന്നു ത​​ന്നെ വി​​ശ​​ദ​​മാ​​യി വി​​വ​​രം ശേ​​ഖ​​രി​​ച്ചി​​രു​​ന്നു​​വെ​​ന്നും അ​​തി​​നാ​​ലാ​​ണു വീ​​ട്ടി​​ലെ​​ത്തി​​ച്ചു തെ​​ളി​​വെ​​ടു​​പ്പു ന​​ട​​ത്താ​​തി​​രു​​ന്ന​​തെ​​ന്നും ജി​​ല്ലാ പോ​​ലീ​​സ് ചീ​​ഫ് ആ​​ർ. ഹ​​രി​​ശ​​ങ്ക​​ർ പ​​റ​​ഞ്ഞു.

Please follow and like us:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *