ട്രോയ് ഡീനി: പരിശീലനത്തിലേക്ക് മടങ്ങില്ലെന്ന് വാട്ട്ഫോർഡ് ക്യാപ്റ്റൻ.

കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധികൾക്കിടയിൽ കുടുംബത്തിന്റെ ആരോഗ്യത്തെ ഭയന്ന് താൻ പരിശീലനത്തിലേക്ക് മടങ്ങില്ലെന്ന് വാട്ട്ഫോർഡ് ക്യാപ്റ്റൻ ട്രോയ് ഡീനി.പ്രീമിയർ ലീഗ് ടീമുകൾ ചൊവ്വാഴ്ച മുതൽ നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പരിശീലനം ആരംഭിക്കുകയാണ്. ശ്വസന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അനുഭവിക്കുന്ന തന്റെ കുഞ്ഞിനെ “കൂടുതൽ അപകടത്തിൽ” ഉൾപ്പെടുത്താൻ ഡീനി ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, കൂടാതെ കറുത്ത, ഏഷ്യൻ, ന്യൂനപക്ഷ വംശീയ (BAME) കളിക്കാർക്ക് അപകടസാധ്യത വർദ്ധിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ആശങ്കകൾ ഉന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഞങ്ങൾ ഈ ആഴ്ച തിരിച്ചെത്തുന്നു, ഞാൻ അകത്തേക്ക് പോകുന്നില്ലെന്നും ”31 കാരനായ ഡീനി പറഞ്ഞു. വാട്ട്ഫോർഡ് ചൊവ്വാഴ്ച ട്രെയിൻ കാരണം അല്ല, ഡീനിയുടെ നിലപാടിൽ ക്ലബിന് ഒരു പ്രശ്നവുമില്ലെന്ന് മനസ്സിലാക്കാം. വാരാന്ത്യത്തിൽ ടൈംസിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ മാനേജർ നിഗൽ പിയേഴ്സൺ ഈ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് സ്വന്തം ആശങ്ക പ്രകടിപ്പിക്കുകയും പരിശീലനത്തിനായി റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്ന കളിക്കാരോട് താൻ നിർബന്ധിക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു.ടോക്ക് ദ ടോക്ക് യൂട്യൂബ് ഷോയിൽ എഡി ഹിയർ, ടോണി ബെല്ലെ എന്നിവരോട് സംസാരിച്ച ഡീനി കൂട്ടിച്ചേർത്തു: “ഗ്രൂപ്പിനുള്ളിൽ രോഗം പിടിപെടാൻ ഒരാൾ മാത്രമേ എടുക്കൂ, ആ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.
എന്റെ മകന് അഞ്ചുമാസം മാത്രമേ പ്രായമുള്ളൂ, അദ്ദേഹത്തിന് ശ്വസന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, അതിനാൽ അവനെ കൂടുതൽ അപകടത്തിലാക്കാൻ ഞാൻ വീട്ടിൽ വരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. “എന്നും വ്യക്തമാക്കി.

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.