ടൈസൺ ഫ്യൂറി മൽസരത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറില്ലെന്ന് ആന്റണി ജോഷ്വയ്ക്ക് കുബ്രാത് പുലെവ് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി

ലോക ഹെവിവെയ്റ്റ് ബെൽറ്റുകളിലേക്കുള്ള ഷോട്ടിൽ നിന്ന് താൻ പിന്മാറില്ലെന്ന് കുബ്രാത് പുലെവ് പറയുന്നു, “നിങ്ങൾ ഒന്നുകിൽ യുദ്ധം ചെയ്യുകയോ അല്ലെങ്കിൽ തലക്കെട്ട് ഉപേക്ഷിക്കുകയോ ചെയ്യുക” എന്ന് ആന്റണി ജോഷ്വയ്ക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.ജോഷ്വയുടെ ഐ.ബി.എഫ് കിരീടത്തിനായി ബൾഗേറിയൻ നിർബന്ധിത വെല്ലുവിളിയാണെങ്കിലും ജൂൺ 20-ന് അവരുടെ ആസൂത്രിത മത്സരം മാറ്റിവച്ചു.


നാല് ഹെവിവെയ്റ്റ് ബെൽറ്റുകൾക്കും ടൈസൺ ഫ്യൂറിയെ നേരിടാൻ ജോഷ്വയ്ക്ക് കഴിയുമെന്നതിനാൽ പുലെവിനെ മാറ്റിനിർത്താൻ ഇത് കാരണമായി.
തീയതിയും സ്ഥലവും നിശ്ചയിച്ച് ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്നതിനുപകരം ഞങ്ങൾ എന്തിനാണ് നീട്ടിവെക്കുന്നതെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായില്ലേ? ”എന്നു പുലെവ് പറഞ്ഞു.”ആളുകൾ എന്നെ ഭയപ്പെടുന്നതും എനിക്ക് മുമ്പായി മറ്റൊരാളെ നേരിടാൻ ശ്രമിക്കുന്നതും ഞാൻ കാണുന്നു. അങ്ങനെയല്ല ഒരു യഥാർത്ഥ ലോക ചാമ്പ്യൻ പ്രവർത്തിക്കേണ്ടത്.”എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.2017 ൽ ബ്രിട്ടൻ ജോഷ്വയെ നേരിടേണ്ടി വന്ന പുലെവ് പരിക്കിനെത്തുടർന്ന് പിൻവാങ്ങി, 2019 ജൂണിൽ ആൻ‌ഡി റൂയിസ് ജൂനിയറിനോട് ജോഷ്വ പരാജയപ്പെട്ടപ്പോൾ നിർബന്ധിത സ്ഥാനത്തായിരുന്നു.

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.