ലിവർപൂൾ നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പരിശീലനത്തിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവ് "സ്കൂളിലെ ആദ്യ ദിവസമായി അനുഭവപ്പെട്ടു", എന്നു മാനേജർ ജർഗൻ ക്ലോപ്പ് പറയുന്നു.

ലിവർപൂൾ നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പരിശീലനത്തിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവ് “സ്കൂളിലെ ആദ്യ ദിവസമായി അനുഭവപ്പെട്ടു”, എന്നു മാനേജർ ജർഗൻ ക്ലോപ്പ് പറയുന്നു. കൊറോണ വൈറസ് ലോക്ക്ഡ ഡൗണിനുശേഷം ആദ്യമായി പ്രീമിയർ ലീഗ് നേതാക്കൾ ബുധനാഴ്ച അവരുടെ മെൽവുഡ് പരിശീലന ഗ്രൗണ്ടിൽ ചെറിയ ഗ്രൂപ്പുകളായി പ്രവർത്തിച്ചു.മാർച്ച് 13 മുതൽ താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചതിനാൽ 92 മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാൻ ശേഷിക്കുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് ടോപ്പ് ഫ്ലൈറ്റ് ജൂണിൽ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.ഞാൻ പതിവിലും നേരത്തെ ഉറക്കമുണർന്നു, പിന്നീട് ഇത് എന്റെ ആദ്യ ദിവസമാണെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി, ”എന്നു ക്ലോപ്പ് ലിവർപൂളിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിനോട് പറഞ്ഞു.


സ്കൂളിലെ ആദ്യ ദിവസം പോലെ ഇത് അനുഭവപ്പെട്ടു – എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് 46 വർഷം മുമ്പായിരുന്നു, പക്ഷേ ഇത് അതിനു  സമാനമായിരിക്കണം.എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സർക്കാർ നിയന്ത്രണങ്ങൾ ലഘൂകരിക്കുന്നതിലൂടെ കളിക്കാരെ സ്തംഭനാവസ്ഥയിലുള്ള സെഷനുകളിൽ ചെറിയ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ പരിശീലിപ്പിക്കാൻ അനുവദിച്ചു, തിങ്കളാഴ്ച നടന്ന “പ്രോജക്ട് പുനരാരംഭിക്കൽ” മീറ്റിംഗിൽ 20 ക്ലബ്ബുകളും റിട്ടേൺ-ടു-ട്രെയിനിംഗ് പ്രോട്ടോക്കോളുകളിലൊന്ന് അവതരിപ്പിക്കാൻ ഏകകണ്ഠമായി സമ്മതിച്ചു.അഞ്ചിൽ കൂടാത്ത ഗ്രൂപ്പുകളിലെ പരിശീലനത്തോടൊപ്പം, ഓരോ കളിക്കാരനും സെഷനുകൾ 75 മിനിറ്റിൽ കൂടുതൽ നീണ്ടുനിൽക്കരുത്.  സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കണം.ഒൻപത് ഗെയിമുകൾ കളിക്കാൻ ലിവർപൂളിന് 25 പോയിന്റ് വ്യക്തമാണ്, അവരുടെ ആദ്യ പ്രീമിയർ ലീഗ് കിരീടം നേടാൻ രണ്ട് വിജയങ്ങൾ കൂടി ആവശ്യമാണ്.

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.