യുകെ ടൂറിസം ബോസ് 'എയർ ബ്രിഡ്ജുകൾ' ആവശ്യപ്പെട്ടു.

യുകെ ടൂറിസം ബോസ് ‘എയർ ബ്രിഡ്ജുകൾ’ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇത് “രസകരമായ” ആശയമാണെന്നും ഒരു കരാർ അംഗീകരിക്കുന്നതിന് യുഎസ് തയ്യാറാകാമെന്നും ബ്രിട്ടൻ ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് പട്രീഷ്യ യേറ്റ്സ് എം‌പിമാരോട് പറഞ്ഞു സൂചിപ്പിച്ചു. അപകടസാധ്യത കുറഞ്ഞ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള സന്ദർശകരെ 14 ദിവസത്തേക്ക് കപ്പൽ നിർമാണമില്ലാതെ എയർ ബ്രിഡ്ജുകൾ അനുവദിക്കും.

എയർ ബ്രിഡ്ജുകൾ സമ്മതിച്ച നയമല്ലെന്ന് സർക്കാർ വക്താവ് പറഞ്ഞു.”ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനം തുടരുകയാണ് … ആത്യന്തികമായി നമ്മെ ശാസ്ത്രം നയിക്കും, പൊതുജനങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം ആദ്യം വരണം.”എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് യുകെയിൽ എത്തുന്ന ആളുകളെ കപ്പൽ നിർമാണത്തിനുള്ള സർക്കാർ പദ്ധതിയിൽ അപവാദങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്താമെന്ന് ഗതാഗത സെക്രട്ടറി ഗ്രാന്റ് ഷാപ്സ് തിങ്കളാഴ്ച നിർദ്ദേശിച്ചു. “കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ഞങ്ങൾ തീർച്ചയായും പരിഗണിക്കണം, ഉദാഹരണത്തിന്, കൊറോണ വൈറസ് അണുബാധയുടെ താഴ്ന്ന നിലവാരത്തിലുള്ള മറ്റ് രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ളവരെ രാജ്യത്തേക്ക് വരാൻ പ്രാപ്തരാക്കുന്ന എയർ ബ്രിഡ്ജുകൾ പോലുള്ള കാര്യങ്ങൾ,” യുകെയുമായുള്ള യാത്രാ ബന്ധം വീണ്ടും തുറക്കാൻ യുഎസിന് താൽപ്പര്യമുണ്ടെന്ന് മിസ് യേറ്റ്സ് ഡിജിറ്റൽ, കൾച്ചർ, മീഡിയ, സ്പോർട്ട് സെലക്ട് കമ്മിറ്റിയോട് പറഞ്ഞു.

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.