ജർമ്മൻ രണ്ടാം നിരക്കാരനായ ഡൈനാമോ ഡ്രെസ്ഡൻ കൊറോണ വൈറസിനായി രണ്ട് പോസിറ്റീവ് ടെസ്റ്റുകൾ കൂടി നൽകി

ജർമ്മൻ രണ്ടാം നിരക്കാരനായ ഡൈനാമോ ഡ്രെസ്ഡൻ കൊറോണ വൈറസിനായി രണ്ട് പോസിറ്റീവ് ടെസ്റ്റുകൾ കൂടി നൽകി. മെയ് 9 ന് രണ്ട് കളിക്കാർ പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതിന് ശേഷം ബുണ്ടസ്ലിഗ 2 ക്ലബ് അവരുടെ മുഴുവൻ ടീമിനെയും കോച്ചിംഗ് സ്റ്റാഫിനെയും രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് ക്വാറന്റൈൻ ൽ ആക്കിയിരുന്നു. മറ്റൊരു കളിക്കാരനും കോച്ചിംഗ് സ്റ്റാഫിലെ ഒരു അംഗത്തിന്റെ പങ്കാളിയും ഇപ്പോൾ കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചു. ഡ്രെസ്ഡൻ ആരോഗ്യവകുപ്പ് ഞങ്ങളുടെ ടീമിനെ വീട്ടിൽ ക്വാറന്റൈസ് ചെയ്തുകൊണ്ട് തികച്ചും ഉത്തരവാദിത്തത്തോടെയും കൃത്യതയോടെയും പ്രവർത്തിച്ചു, കാരണം ഇത് ഞങ്ങളുടെ ടീമിനുള്ളിൽ ഒരു അണുബാധ ശൃംഖല തകർക്കാൻ ആദ്യഘട്ടത്തിൽ തന്നെ ഞങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കി,എന്നു  ”ഡ്രെസ്ഡന്റെ ടീം ഡോക്ടർ ടീം ഒനേസ് അൽ സാദി പറഞ്ഞു. കൊറോണ വൈറസ് ലോക്ക് ഡൌൺ  പിൻവലിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ പ്രധാന യൂറോപ്യൻ ലീഗ് മെയ് 16 ശനിയാഴ്ച ബുണ്ടസ്ലിഗയും ബുണ്ടസ്ലിഗയും പുനരാരംഭിച്ചു – എന്നാൽ ഡൈനാമോ ഡ്രെസ്ഡൻ കളിച്ചില്ല കാരണം അവരുടെ കളിക്കാർ ഒറ്റപ്പെട്ടു. അവർക്ക് പ്രവർത്തനത്തിലേക്ക് മടങ്ങാൻ കഴിയുമ്പോൾ, കളിക്കാർ, ഉദ്യോഗസ്ഥർ, ഉദ്യോഗസ്ഥർ എന്നിവരുൾപ്പെടെ 300 ഓളം ആളുകൾ മാത്രമേ മത്സര ദിവസങ്ങളിൽ സ്റ്റേഡിയത്തിനകത്തോ ചുറ്റുവട്ടമോ ഉണ്ടാകൂ

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.