ഐ‌സി‌സി ടി 20 ലോകകപ്പ് മാറ്റിവയ്ക്കും

ഈ വർഷം അവസാനം ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ ഒക്ടോബർ 18 നും നവംബർ 15 നും ഇടയിൽ നടക്കാനിരുന്ന ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പ് മാറ്റിവയ്ക്കുകയും ഒരാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ ഐസിസി ഇക്കാര്യത്തിൽ ഔ ദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം നടത്തുകയും ചെയ്യും.

ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യയിലെ ഒരു റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ഐസിസി അംഗ ബോർഡുകളുടെ പ്രതിനിധികൾ വീഡിയോ കോൺഫറൻസ് വഴി വരുന്ന ആഴ്ചയിൽ കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തും.  കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധി കാരണം ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ അതിർത്തികൾ സെപ്റ്റംബർ പകുതി വരെ അടച്ചിരിക്കുന്നു, സന്ദർശകർക്ക് ഡ Under ൺ അണ്ടർ എത്തുമ്പോൾ രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് കപ്പല്വിലക്ക് വിധേയരാകാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. ഓസ്ട്രേലിയൻ സർക്കാർ ചുമത്തിയ മറ്റ് ചില നിയന്ത്രണ നിയന്ത്രണങ്ങളുണ്ട്, ഇത് 16 ടീമുകളുടെ ടൂർണമെന്റ് ഒരുമിച്ച് കളിക്കുന്നതിൽ ഐസിസിക്കും ക്രിക്കറ്റ് ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്കും തടസ്സം സൃഷ്ടിക്കും.
2021 ഫെബ്രുവരി-മാർച്ച് മാസങ്ങളിൽ ഓസ്ട്രേലിയ ടി 20 ഡബ്ല്യുസിക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്നത്, ഇന്ത്യയും ഓസ്‌ട്രേലിയയും 2021 ൽ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്ന ടി 20 ഡബ്ല്യുസി – ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്ക് ഹോസ്റ്റിംഗ് അവകാശങ്ങൾ കൈമാറ്റം ചെയ്യൽ, 2022 ൽ ഇന്ത്യ എന്നിവ ചർച്ച ചെയ്യും. ടി 20 ലോകകപ്പ് മാറ്റിവച്ചാൽ ഐപിഎൽ 2020 നടത്താൻ ആ ജാലകം ഉപയോഗിക്കാമെന്നും കോവിഡ് 19 കാരണം ഇപ്പോൾ അനിശ്ചിതമായി നീട്ടിവെച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അനുമാനിക്കപ്പെടുന്നു. രാജ്യവ്യാപകമായി ലോക്ക്ഡ ഡൗൺ മെയ് 31 വരെ നീട്ടിയിട്ടും രാജ്യത്തൊട്ടാകെയുള്ള സ്റ്റേഡിയങ്ങളും കായിക സമുച്ചയങ്ങളും വീണ്ടും തുറക്കാൻ ഇന്ത്യൻ ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം അടുത്തിടെ അനുമതി നൽകിയിരുന്നു.

Leave a comment

Send a Comment

Your email address will not be published.